Rệp nối quang SC/FC

Rệp nối quang SC/FC hay còn gọi là đầu phát sáng quang SC/FC. Hoặc đầu nối quang SC/FC Single-mode và Multi-mode. Kết nối cuối quang SC và FC. Sử dụng để đấu nối cáp quang FTTx với đầu nối mà không cần hàn. Việc đấu nối trực tiếp giúp tiết kiệm chi phí, tiết kiệm thời gian. Và đem đến sự thuận tiện nhất cho người sử dụng. Sản phẩm công nghệ mới đảm bảo về chất lượng, suy hao thấp…

Mô tả

Rệp nối quang SC/FC hay còn gọi là đầu phát sáng quang SC/FC. Hoặc đầu nối quang SC/FC Single-mode và Multi-mode. Kết nối cuối quang SC và FC. Sử dụng để đấu nối cáp quang FTTx với đầu nối mà không cần hàn. Việc đấu nối trực tiếp giúp tiết kiệm chi phí, tiết kiệm thời gian. Và đem đến sự thuận tiện nhất cho người sử dụng. Sản phẩm công nghệ mới đảm bảo về chất lượng, suy hao thấp…

Tính năng Rệp nối quang SC/FC

  • Rệp nối quang được ứng dụng cho sợi đơn mode hoặc đa mode
  • Sử dụng cho việc xây dựng và bảo trì hệ thống FTTx
  • Dễ dàng thi công lắp đặt với độ chính xác cao, độ bền trên 30 năm
  • Vỏ được làm từ nhựa chịu lực, có khả năng chống chịu sự ăn mòn, chống nước nên có thể thi công chôn ngầm.
  • Lớp keo bên trong có khả năng cho kết nối chính xác, độ suy hao thấp.
  • Kiểu kết nối SC và FC.

Thông số kỹ thuật  Rệp nối quang SC/FC

  • Loại dây cáp: 0.9, 2.0
  • Suy hao chèn IL ≤ 0.2 dB
  • Suy hao phản hồi ≥ 55 dB
  • Lực giữ sợi quang >1 lb(>4,4 N)
  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ +80°C
  • Suy hao chèn thay đổi <0,005 dB khi ngâm nước 7 ngày ở nhiệt độ 43°C;
  • 21,000 giờ với thay đổi ≤ 2dB;
  • Suy hao chèn khi ở độ ẩm 85%, 85°C sau 8812 giờ thay đổi ≤ 0.2 dB
  • Tuân theo các tiêu chuẩn chống cháy UL-94, V-O rating.
  •  Được sử dụng cho việc đấu nối nhanh trong ti công các hệ thống camera giám sát, thi công mạng internet…

Với 2 kho hàng lớn tại: Hà Nội và Thành Phố Hồ Chí Minh (Sài Gòn). Viễn thông Đại Dương đã và đang bán hàng tới tất cả vùng miền như sau:

An Giang, Bà Rịa- Vũng Tàu, Bạc Liêu, Bắc Kạn, Bắc Giang, Bắc Ninh. Bến Tre, Bình Dương, Bình Định, Bình Phước, Bình Thuận. Cà Mau, Cao Bằng, Cần Thơ. Đà Nẵng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp. Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Nội, Hà Tây, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hải Phòng, Hòa Bình, Tp. Hồ Chí Minh (TP. HCM). Hậu Giang, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum. Lai Châu, Lào Cai, Lạng Sơn, Lâm Đồng, Long An. Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận. Phú Thọ, Phú Yên. Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị. Sóc Trăng, Sơn La. Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên – Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang. Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái.

Đánh giá

  1. Nguyễn Thuỳ

    Sản phẩm công nghệ mới đảm bảo về chất lượng, suy hao thấp.


Thêm đánh giá

Viễn thông Đại Dương chuyên cung cấp, phân phối toàn quốc tất cả các sản phẩm cáp và thiết bị viễn thông. Dây cáp điện thoại, cáp quang, cáp mạng LAN Cat5e cat6, cáp đồng trục, cáp phòng cháy pccc, cáp hầm lò, phòng nổ, cáp tổng đài, cáp luồng PCM,... Tất cả các thiết bị đấu nối cáp đồng cáp quang....

Bán hàng và vận chuyển toàn quốc, Giá luôn tốt nhất, uy tín, vận chuyển nhanh nhất

Hotline toàn quốc: 02439905567 - 02436556886 - Hotline (24/7): 0912228599 - 0982228599

0982.228.599