Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex

-14%

Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex

70.000 60.000

Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn LC/APC–LC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

Mô tả

Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex hay còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode (đa mốt) LC/APC-LC/APC có vỏ màu cam. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

ỨNG DỤNG CỦA DÂY NHẢY QUANG

  1. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …
  2. Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
  3. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex

  • Đầu nối phải: LC/APC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/APC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: UPC>50 dB

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex

  • Loại: LC/APC – LC/APC Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um.
  • Đầu kết nối: LC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 800~1000nm
  • Độ uốn cong: R ≥ 3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
  • Lực nghiền nát: ≤550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex
Đường kính cáp: 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi:MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: màu da cam
Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m…hoặc theo đơn đặt hàng.
Viễn thông Đại Dương đã và đang cung cấp sản phẩm dây nhảy quang tới tất cả vùng miền như sau:

An Giang, Bà Rịa- Vũng Tàu, Bạc Liêu, Bắc Kạn, Bắc Giang, Bắc Ninh. Bến Tre, Bình Dương, Bình Định, Bình Phước, Bình Thuận. Cà Mau, Cao Bằng, Cần Thơ. Đà Nẵng, Đắk Lắk, Đắk Nông, Điện Biên, Đồng Nai, Đồng Tháp. Gia Lai, Hà Giang, Hà Nam, Hà Nội, Hà Tây, Hà Tĩnh, Hải Dương, Hải Phòng, Hòa Bình, Tp. Hồ Chí Minh (TP. HCM). Hậu Giang, Hưng Yên, Khánh Hòa, Kiên Giang, Kon Tum. Lai Châu, Lào Cai, Lạng Sơn, Lâm Đồng, Long An. Nam Định, Nghệ An, Ninh Bình, Ninh Thuận. Phú Thọ, Phú Yên. Quảng Bình, Quảng Nam, Quảng Ngãi, Quảng Ninh, Quảng Trị. Sóc Trăng, Sơn La. Tây Ninh, Thái Bình, Thái Nguyên, Thanh Hóa, Thừa Thiên – Huế, Tiền Giang, Trà Vinh, Tuyên Quang. Vĩnh Long, Vĩnh Phúc, Yên Bái.

Thông tin bổ sung

Kích thước

Chủng loại

Loại

Xuất xứ

Đánh giá

  1. Nguyễn Thuỳ

    Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng.


Thêm đánh giá

Viễn thông Đại Dương chuyên cung cấp, phân phối toàn quốc tất cả các sản phẩm cáp và thiết bị viễn thông. Dây cáp điện thoại, cáp quang, cáp mạng LAN Cat5e cat6, cáp đồng trục, cáp phòng cháy pccc, cáp hầm lò, phòng nổ, cáp tổng đài, cáp luồng PCM,... Tất cả các thiết bị đấu nối cáp đồng cáp quang....

Bán hàng và vận chuyển toàn quốc, Giá luôn tốt nhất, uy tín, vận chuyển nhanh nhất

Hotline toàn quốc: 02439905567 - 02436556886 - Hotline (24/7): 0912228599 - 0982228599

0982.228.599