odf trong nhà, Hộp phối quang odf trong nhà, tủ phối quang trong nhà. Khay phối quang trong nhà.
Hộp phối quang odf trong nhà 1fo, 2fo, 4fo, 8fo, 12fo, 16fo, 24fo, 48fo, 64fo, 72fo, 96fo, 128fo, 144fo. Hay còn gọi odf 1 sợi, 2 sợi, 4 sợi, 8 sợi, 12 sợi, 16 sợi, 24 sợi. 48 sợi, 64 sợi, 72 sợi, 96 sợi, 128 sợi, 144 sợi.  odf 1 lõi, 2 lõi, 4 lõi, 8 lõi, 12 lõi, 16 lõi, 24 lõi, 48 lõi, 64 lõi, 72 lõi, 96 lõi, 128 lõi, 144 lõi. odf 1 core, 2 core, 4 core, 8 core, 12 core, 16 core, 24 core, 48 core, 72 core, 96 core, 128 core, 144 core. odf 1 cổng, 2 cổng, odf 4 cổng, 8 cổng, odf 12 cổng, 16 cổng,  odf 24 cổng, 48 cổng, odf 72 cổng, 96 cổng. odf 1 port, 2port, 4 port, 8 port, 12 port, 16 port, 24 port, 48 port, 72 port, 96 port, 128 port, 144 port trong nhà.
  • Hộp phối quang ODF 16Fo - 24Fo - trong nhà, ngoài trời

    Hộp phối quang ODF 16Fo – 24Fo – trong nhà, ngoài trời

    Hộp phối quang ODF 16 Fo (16 sợi), ODF 24 Fo (24 sợi) trong nhà, ngoài trời. Là sản phẩm odf lắp đặt ngoài trời hoặc trong nhà chuyên dùng cho ứng dụng phối cáp quang. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

  • Hộp phối quang ODF 1Fo 2Fo 4Fo Trong nhà

    – Hộp phối quang odf 1 fo còn gọi odf 1 sợi, odf 1 core, odf 1 port hoặc odf ftth 1fo (OTB-C04). – Hộp phối quang odf 2 fo còn gọi odf 2 sợi, odf 2 core, odf 2 port hoặc odf ftth 2fo (OTB-C04). – Hộp phối quang odf 4 fo còn gọi odf 4 sợi, odf 4 core, odf 4 port hoặc odf ftth 4fo (OTB-C04). Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang FTTH, với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    75.000 45.000
  • Hộp phối quang ODF 48Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà

    Hộp phối quang ODF 48Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà. Được Làm từ thép sơn tĩnh điện, với độ dầy 1.2-1.4mm, chắc chắn hơn không bị cong vênh và được thiết kế có khóa bảo vệ. Chất lượng tốt, kích thước 90*440*300, thiết kế chuẩn 19″ phù hợp với tất cả các loại tủ mạng, tủ rack. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    350.000
  • Hộp phối quang ODF 4Fo (4 sợi, 4 core, 4 cổng) trong nhà

    Hộp phối quang ODF 4Fo (4 sợi, 4 core, 4 cổng) trong nhà. Hay còn gọi là ODF phối quang FTTH 4FO (OTB-C04). Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    45.000
  • Hộp phối quang ODF 64Fo 72Fo 96Fo trong nhà

    Hộp phối quang ODF 64Fo 72Fo 96Fo. Khay phối quang 64 sợi, 72 sợi, 96 sợi. Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang, chuẩn lắp tủ rack 19″. Với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    450.000
  • Hộp phối quang ODF ngoài trời 8Fo

    Hộp phối quang ODF 8Fo – 12Fo – trong nhà, ngoài trời

    Hộp phối quang ODF 8 Fo (8 sợi), ODF 12 Fo (12 sợi) – trong nhà, ngoài trời. Là sản phẩm odf lắp đặt ngoài trời chuyên dùng cho ứng dụng phối cáp quang. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

  • Hộp phối quang ODF 8Fo (8 sợi, 8 core, 8 cổng) trong nhà

    Hộp phối quang ODF 8Fo (8 sợi, 8 core, 8 lõi, 8 cổng, 8 port) trong nhà. Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang, với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    125.000
  • Hộp phối quang ODF 8Fo 12Fo 24Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà

    Hộp phối quang ODF 8Fo 12Fo 24Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà. Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang, với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    350.000
  • Hộp phối quang ODF 96Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà

    Hộp phối quang ODF 96Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà. Được Làm từ thép sơn tĩnh điện, với độ dầy 1.2-1.4mm, chắc chắn hơn không bị cong vênh và được thiết kế có khóa bảo vệ. Chất lượng tốt, kích thước 130*440*300, thiết kế chuẩn 19″ phù hợp với tất cả các loại tủ mạng, tủ rack. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    450.000
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 12Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF trong nhà 12Fo – đầy đủ phụ kiện. ODF 12 sợi, ODF 12 core, ODF 12 lõi, ODF 12 port. Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″, 1 khay quấn dây, 12 adapter, 12 dây hàn quang, 12 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác ….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    599.400
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 1Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF trong nhà 1Fo – đầy đủ phụ kiện. ODF 1 sợi, ODF 1 lõi, ODF 1 core, ODF 1 port, ODF 1 cổng. Hay còn gọi là ODF phối quang FTTH 1 Fo (OTB-C04). Đấu nối cáp quang, dây thuê bao quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp, 1 khay quấn dây, 1 adapter, 1 dây hàn quang, 1 ống co nhiệt, ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang.

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    65.200
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 24Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF 24Fo trong nhà – đầy đủ phụ kiện. ODF 24 sợi, ODF 24 core, ODF 24 port. Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″, 1 khay quấn dây, 24 adapter, 24 dây hàn quang, 24 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác ….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    913.800
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 2Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF trong nhà 2Fo – đầy đủ phụ kiện. ODF 2 sợi, ODF 2 lõi, ODF 2 core, ODF 2 port, ODF 2 cổng. Hay còn gọi là ODF phối quang FTTH 2 Fo (OTB-C04). Đấu nối cáp quang, dây thuê bao quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp, 1 khay quấn dây, 2 adapter, 2 dây hàn quang, 2 ống co nhiệt, ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    91.400
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 4Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF 4Fo trong nhà – đầy đủ phụ kiện. ODF 4 sợi, ODF 4 core, ODF 4 port hay còn gọi là ODF phối quang FTTH 4 Fo (OTB-C04). Đấu nối cáp quang, dây thuê bao quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp, 1 khay quấn dây, 4 adapter, 4 dây hàn quang, 4 ống co nhiệt, ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    143.800
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 8Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF trong nhà 8Fo – đầy đủ phụ kiện. ODF 8 sợi, ODF 8 core, ODF 8 lõi, ODF 8 port hay còn gọi là ODF phối quang OTB-C08. Đấu nối cáp quang, dây thuê bao quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp, 1 khay quấn dây, 8 adapter, 8 dây hàn quang, 8 ống co nhiệt, ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    284.600