Dây hàn quang | pigtail

Dây hàn quang (Pigtail) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Một đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST … 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Dây hàn quang được dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).
  • Dây hàn quang FC (Pigtail FC)

    Dây hàn quang FC

    Dây hàn quang FC (Pigtail FC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như FC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang FC Multi-mode (Pigtail FC Multi-mode)

    Dây hàn quang FC Multi-mode

    Dây hàn quang FC Multi-mode (Pigtail FC Multi-mode) là một đoạn cáp quang Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như FC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang FC single-mode

    Dây hàn quang FC single-mode

    Dây hàn quang FC single-mode (Pigtail single-mode) là một đoạn cáp quang Single-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như FC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang FC/APC (Pigtail FC/APC)

    Dây hàn quang FC/APC (Pigtail FC/APC)

    Dây hàn quang FC/APC (Pigtail FC/APC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như FC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: APC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang FC/UPC (Pigtail FC/UPC)

    Dây hàn quang FC/UPC (Pigtail FC/UPC)

    Dây hàn quang FC/UPC (Pigtail FC/UPC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như FC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang LC

    Dây hàn quang LC

    Dây hàn quang LC (Pigtail LC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như LC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang LC Multi-mode

    Dây hàn quang LC Multi-mode

    Dây hàn quang LC Multi-mode (Pigtail LC Multi-mode) là một đoạn cáp quang Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như LC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC, PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang LC single-mode

    Dây hàn quang LC single-mode

    Dây hàn quang LC single-mode (Pigtail LC Single-mode) là một đoạn cáp quang Single-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như LC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC, PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang LC/APC (Pigtail LC/APC)

    Dây hàn quang LC/APC

    Dây hàn quang LC/APC (Pigtail LC/APC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như LC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: APC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang LC/UPC (Pigtail LC/UPC)

    Dây hàn quang LC/UPC

    Dây hàn quang LC/UPC (Pigtail LC/UPC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như LC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang SC (Pigtail SC)

    Dây hàn quang SC

    Dây hàn quang SC (Pigtail SC) là một đoạn cáp quang Single-mode có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode dây màu da cam. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC.

  • Dây hàn quang SC Multi-mode (Pigtail SC Multi-mode)

    Dây hàn quang SC Multi-mode

    Dây hàn quang SC Multi-mode (Pigtail SC Multi-mode) là một đoạn cáp quang Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC, PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang SC single-mode

    Dây hàn quang SC single-mode

    Dây hàn quang SC single-mode (Pigtail SC Single-mode) là một đoạn cáp quang Single-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC, PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang SC/APC

    Dây hàn quang SC/APC

    Dây hàn quang SC/APC (Pigtail SC/APC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: APC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang SC/UPC (Pigtail SC/UPC)

    Dây hàn quang SC/UPC

    Dây hàn quang SC/UPC (Pigtail SC/UPC) là một đoạn cáp quang Single-mode có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode dây màu da cam. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC. Chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc tùy thuộc vào đơn đặt của khách hàng.

  • Dây hàn quang ST (Pigtail ST)

    Dây hàn quang ST (Pigtail ST)

    Dây hàn quang ST (Pigtail ST) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như ST, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang ST Multi-mode

    Dây hàn quang ST Multi-mode

    Dây hàn quang ST Multi-mode là một đoạn cáp quang Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như ST, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang ST single-mode

    Dây hàn quang ST single-mode

    Dây hàn quang ST single-mode là một đoạn cáp quang Single-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như ST, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC,PC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang ST/APC (Pigtail ST/APC)

    Dây hàn quang ST/APC (Pigtail ST/APC)

    Dây hàn quang ST/APC (Pigtail ST/APC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như ST, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối:  APC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

  • Dây hàn quang ST/UPC (Pigtail ST/UPC)

    Dây hàn quang ST/UPC (Pigtail ST/UPC)

    Dây hàn quang ST/UPC (Pigtail ST/UPC) là một đoạn cáp quang Single-mode Hoặc Multi-mode. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như ST, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).