Product Tag - Hộp phối quang ODF 24Fo

  • Hộp phối quang ODF 16Fo - 24Fo - trong nhà, ngoài trời

    Hộp phối quang ODF 16Fo – 24Fo – trong nhà, ngoài trời

    Hộp phối quang ODF 16 Fo (16 sợi), ODF 24 Fo (24 sợi) trong nhà, ngoài trời. Là sản phẩm odf lắp đặt ngoài trời hoặc trong nhà chuyên dùng cho ứng dụng phối cáp quang. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

  • Hộp phối quang ODF 24Fo (24 sợi, 24 core, 24 cổng) trong nhà

    Hộp phối quang ODF 24Fo (odf 24 sợi, odf 24 core, odf 24 cổng, odf 24 port) trong nhà. Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang, chuẩn lắp tủ rack 19″. Với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    250.000
  • Hộp phối quang ODF 8Fo 12Fo 24Fo 48Fo khay trượt lắp tủ rack 19″

    Hộp phối quang ODF 8Fo, 12Fo, 24Fo, 48Fo khay trượt lắp tủ rack 19″. Hay còn gọi là khay phối quang dạng trượt odf 8 sợi, 12 sợi, 24 sợi, 48 sợi. Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang, chuẩn lắp tủ rack 19″ loại khay trượt. Với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    450.000
  • Hộp phối quang ODF 8Fo 12Fo 24Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà

    Hộp phối quang ODF 8Fo 12Fo 24Fo lắp tủ rack 19″ trong nhà. Là sản phẩm chuyên dùng cho ứng dụng internet cáp quang, với kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    350.000
  • Hộp phối quang ODF 8Fo 12Fo 24Fo ngoài trời

    Hộp phối quang ODF 8 Fo (8 sợi), 12 Fo (12 sợi), 24 Fo (24 sợi) ngoài trời. Là sản phẩm odf lắp đặt ngoài trời chuyên dùng cho ứng dụng phối cáp quang. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và  kinh tế cao. Có thể tùy chọn giữa các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.

    550.000
  • Hộp phối quang ODF ngoài trời 24Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF 24Fo ngoài trời – đầy đủ phụ kiện. ODF 24 sợi, ODF 24 core, ODF 24 port. Lắp trong nhà, treo tường, ngoài trời, treo cột. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp bằng nhựa, 1 khay quấn dây, 24 adapter, 24 dây hàn quang, 24 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác ….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    978.800
  • Hộp phối quang ODF ngoài trời 24Fo vỏ sắt sơn tĩnh điện – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF ngoài trời 24Fo vỏ sắt sơn tĩnh điện – đầy đủ phụ kiện. ODF 24 sợi, ODF 24 core, ODF 24 port. Lắp ngoài trời, treo cột hoặc lắp trong nhà treo tường. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp bằng sắt sơn tĩnh điện, 2 khay quấn dây, 24 adapter, 24 dây hàn quang, 24 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác ….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    1.218.800
  • Hộp phối quang ODF trong nhà 24Fo – đầy đủ phụ kiện

    Hộp phối quang ODF 24Fo trong nhà – đầy đủ phụ kiện. ODF 24 sợi, ODF 24 core, ODF 24 port. Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode. Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″, 1 khay quấn dây, 24 adapter, 24 dây hàn quang, 24 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác ….

    Giá áp dụng cho Adapter và dây hàn quang chuẩn SC/UPC. Loại khác cộng thêm 5.000/1 cái.

    913.800