Product Tag - Dây nhảy quang Simplex

Dây nhảy quang Simplex sợi đơn là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode MM 50/125, MM 62.5/125um (đa mốt) dây màu da cam. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-LC/UPC Simplex/ Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-LC/UPC Simplex/ Duplex. Đầu nối SC/UPC-LC/UPC. cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang FC-FC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang FC-FC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối FC/UPC-FC/UPC hoặc FC/APC-FC/APC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang LC-LC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang LC-LC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối LC/UPC-LC/UPC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, chuẩn LC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang LC/APC-FC/APC Simplex & Duplex

    Dây nhảy quang LC/APC-FC/APC Simplex & Duplex. Đầu nối LC/APC-FC/APC cáp quang Single-mode (đơn mốt), Multi-mode (đa mốt) sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang LC/APC-ST/APC Simplex & Duplex

    Dây nhảy quang LC/APC-ST/APC Simplex & Duplex. Đầu nối LC/APC-ST/APC cáp quang Single-mode (đơn mốt), Multi-mode (đa mốt) sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/APC–ST/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang LC/UPC-FC/UPC Simplex & Duplex

    Dây nhảy quang LC/UPC-FC/UPC Simplex & Duplex. Đầu nối LC/UPC-FC/UPC cáp quang Single-mode (đơn mốt), Multi-mode (đa mốt) sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC Simplex & Duplex

    Dây nhảy quang LC/UPC-ST/UPC Simplex & Duplex. Đầu nối LC/UPC-ST/UPC cáp quang Single-mode (đơn mốt), Multi-mode (đa mốt) sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/UPC–ST/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m…. Đầu nối LC/UPC-ST/UPC & LC/APC-ST/APC cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/UPC–ST/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn LC/APC–LC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn LC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode SC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối SC/UPC-FC/UPC, SC/APC-FC/APC cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối SC/UPC-LC/UPC, SC/APC-LC/APC cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode SC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m…. Đầu nối SC/UPC-ST/UPC & SC/APC-ST/APC cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–ST/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-LC/APC Simplex/Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-LC/APC Simplex/Duplex. Đầu nối SC/UPC-LC/UPC. cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/APC–LC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-SC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-SC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối SC-SC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn SC/APC–SC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối SC-SC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn SC/UPC–SC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 5.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode ST-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode ST-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối ST/UPC-FC/UPC, ST/APC-FC/APC cáp quang Multi-mode sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn ST/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode ST/APC-ST/APC

    Dây nhảy quang Multi-mode ST/APC-ST/APC. Đầu nối ST/APC-ST/APC, cáp quang Multi-mode,sợi đơn (Simplex) sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn ST/APC–ST/APC. Dây dài hơn cộng thêm 5.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000