Product Tag - Dây nhảy quang Multi-mode

Dây nhảy quang Multi-mode là một đoạn cáp quang Multi-mode MM 50/125, MM 62.5/125um (đa mốt) dây màu da cam. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-LC/UPC Simplex/ Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-LC/UPC Simplex/ Duplex. Đầu nối SC/UPC-LC/UPC. cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang FC-FC Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang FC-FC Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sơi đơn (Simplex) sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang LC-LC Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang LC-LC Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sơi đơn (Simplex) sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn LC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 5.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode LC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m…. Đầu nối LC/UPC-ST/UPC & LC/APC-ST/APC cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/UPC–ST/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn LC/APC–LC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode LC/APC-LC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn LC/APC–LC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối LC-LC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn LC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode SC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối SC/UPC-FC/UPC, SC/APC-FC/APC cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối SC/UPC-LC/UPC, SC/APC-LC/APC cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–LC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang Multi-mode SC-ST 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m…. Đầu nối SC/UPC-ST/UPC & SC/APC-ST/APC cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/UPC–ST/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-LC/APC Simplex/Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-LC/APC Simplex/Duplex. Đầu nối SC/UPC-LC/UPC. cáp quang Multi-mode, sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn SC/APC–LC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-SC/APC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-SC/APC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối SC-SC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn SC/APC–SC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-SC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/APC-SC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối SC-SC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn SC/APC–SC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối SC-SC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn SC/UPC–SC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    135.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode SC/UPC-SC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối SC-SC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn SC/UPC–SC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 5.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000