Product Tag - Bộ chuyển đổi quang điện

  • Chuyển đổi Quang Điện Gigabit Ethernet WINTOP YT-8110GMA-11-2

    Chuyển đổi Quang Điện Gigabit Ethernet WINTOP YT-8110GMA-11-2-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 2Km với cáp Multi-mode( hay còn gọi đa mode) . MODEL YT-8110GMA-11-2-AS  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode
    1.350.000
  • Chuyển đổi Quang Điện Gigabit Ethernet WINTOP YT-8110GSA-11-10-AS

    Chuyển đổi Quang Điện Gigabit Ethernet WINTOP YT-8110GSA-11-10 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 10 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) . MODEL YT-8110GSA-11-10-AS  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Single-Mode. MODEL YT-8110GSA-11-10-AS  tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex.
    1.350.000
  • Chuyển đổi quang điện Gigabit SingleMode Converter TP-LINK MC210CS

    Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z. Cung cấp cấu hình chuyển mạch Force/Auto cho cổng FX. Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km. Thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.
    1.090.000
  • Chuyển đổi quang điện Gigabit SingleMode SFP Converter TP-LINK MC220L

    Chuyển đổi quang điện Gigabit SingleMode SFP Converter TP-LINK MC220L 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode LC fiber Converter, SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis mountable. Other features of this module include the ability to be used as a stand alone device (no chassis required) or with TP-LINK´s 19´´system chassis, Auto MDI/MDI-X for TX port, and front panel status LEDs. The MC220L will transmit at extended fiber optic distances utilizing multi-mode fiber up to 0.55 kilometers and 10 kilometers when utilizing single-mode fiber.
    650.000
  • Chuyển đổi Quang Điện Gigabit WINTOP YT-8110GSA-11-20

    Chuyển đổi Quang Điện Gigabit WINTOP YT-8110GSA-11-20 là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode)
    1.410.000
  • Chuyển đổi Quang Điện Gigabit WINTOP YT-8110GSB-11-20B

    Chuyển đổi Quang Điện Gigabit WINTOP YT-8110GSB-11-20B là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (1000M). Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-20B  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-20B   tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSB-11-20B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.
    1.580.000
  • Chuyển đổi quang điện Media Converter D-Link DMC-300SC

    10Base-T, 100Base-FX, 100Base-TX - RJ-45 / SC multi-mode - up to 2 km - for DMC 1000. These converters convert 10/100Mbps 10BASE-T/ 100BASE-TX Fast Ethernet twisted-pair signals to 100BASE-FX Fast Ethernet fiber signals.
    1.900.000
  • Chuyển đổi Quang Điện WINTOP YT-8110SA-11-40

    Chuyển đổi Quang Điện WINTOP YT-8110SA-11-40 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 40 Km với cáp Single-Mode( hay còn gọi đơn mode) .
    780.000
  • Chuyển đổi Quang-Điện Converter WINTOP YT-8110MA-11-2

    Chuyển đổi Quang-Điện Converter WINTOP YT-8110MA-11-2 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 2 Km với Multi mode . MODEL YT-8110MA-11-2  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 2 sợi quang Dual fiber )đầu kết nối SC/FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-Mode. MODEL YT-8110MA-11-2  tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110MA-11-2 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.
    650.000