Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

-18%

Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối SC/UPC-SC/UPC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

Giá áp dụng cho dây Simplex, dài 3 mét, chuẩn SC/UPC–SC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

55.000 45.000

  • Mô tả
  • Additional information
  • Đánh giá (0)
  • Phân phối toàn quốc

Mô tả

Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC/UPC-SC/UPC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

ỨNG DỤNG CỦA DÂY NHẢY QUANG

  1. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …
  2. Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
  3. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

  • Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

  • Loại: SC/UPC – SC/UPC Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)
  • Đầu kết nối: SC/SC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm
Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 3m (Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt hàng của khách hàng)

Additional information

Đơn vị

Sợi

Kích thước

Chủng loại

Loại

Xuất xứ

Reviews

Chưa có đánh giá nào.


Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang SC-SC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m”

Viễn thông Đại Dương chuyên cung cấp, phân phối toàn quốc tất cả các sản phẩm cáp và thiết bị viễn thông. Dây cáp điện thoại, cáp quang, cáp mạng LAN Cat5e cat6, cáp đồng trục, cáp phòng cháy pccc, cáp hầm lò, phòng nổ, cáp tổng đài, cáp luồng PCM,... Tất cả các thiết bị đấu nối cáp đồng cáp quang....

Bán hàng và vận chuyển toàn quốc, Giá luôn tốt nhất, uy tín, vận chuyển nhanh nhất

Hotline toàn quốc: 02439905567 - 02436556886 - Hotline (24/7): 0912228599 - 0982228599