Chuyển đổi quang điện Converter TP-LINK MC110CS

Chuyển đổi quang điện Converter TP-LINK MC110CS

770.000

  • Chuyển đổi quang điện Converter TP-LINK MC110CS Này hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp tín hiệu đầy đủ khi làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu. Thiết bị được tích hợp khả năng tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và có đèn led hiển thị trạng thái hoạt động. MC110CS truyền tải với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km
  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Đánh giá (0)
  • Phân phối toàn quốc

Mô tả

Chuyển đổi quang điện Converter TP-LINK MC110CS

  • MC110CS là một bộ chuyển đổi quang điện chuyên dùng để chuyển đổi các phương tiện truyền thông chuẩn 100BASE-FX cáp quang sang chuẩn 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại.
  • Bộ chuyển đổi quang điện converter Tp Link MC110CS được thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u ( 10/100Base-TX và 100Base-FX) . MC110CS còn được thiết kế để sử dụng với cáp quang ở chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.
  • Bộ chuyển đổi quang điện converter Tp Link MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp tín hiệu đầy đủ khi làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu
  • Bộ chuyển đổi quang điện converter còn có khả năng sử dụng độc lập, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và có đèn led hiển thị trạng thái hoạt động. MC110CS truyền tải với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km
  • Bộ chuyển đổi quang điện converter Tp Link MC110CS có nguồn ngoài. Hỗ trợ để đảm bảo hoạt động liên tục lâu dài mà vẫn ổn định.

Thông số hoạt động bộ Chuyển đổi quang điện Converter TP-LINK MC110CS

EDIA CONVERTER & MODULE
Standards and ProtocolsIEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Basic FunctionChế độ chuyển Bán/Song công trên cổng FX
Điều khiển luồng song công(IEEE 802.3)
Điều khiển luồng bán song công(Backpressure)
mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời
PortsCổng 1 100M SC
Cổng 1 100M RJ45 (tự động MDI/MDIX)
Network Media 10BASE-TCáp UTP loại 3,4,5 (lớn nhất 100m)
Cáp STP 100Ω EIA/TIA-568(lớn nhất 100m)
Network Media 100BASE-TCáp UTP loại 5, 5e (lớn nhất 100m)
Cáp STP EIA/TIA-568 100Ω (lớn nhất 100m)
Network Media 100BASE-FXCáp quang single-mode
LED IndicatorsPWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
Dimensions (W*D*H)3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power SupplyCung cấp điện ở bên ngoài
Safety & EmissionFCC, CE
EnvironmentNhiệt độ hoạt động : 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Nhiệt độ bảo quản : -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động : 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản : 5%~90% không ngưng tụ

Thông tin bổ sung

Đơn vị

Cái

Chủng loại

Loại

Tốc độ truyền dữ liệu

10/100Mbps

Hãng sx

Xuất xứ

,

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.


Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi quang điện Converter TP-LINK MC110CS”

Viễn thông Đại Dương chuyên cung cấp, phân phối toàn quốc tất cả các sản phẩm cáp và thiết bị viễn thông. Dây cáp điện thoại, cáp quang, cáp mạng LAN Cat5e cat6, cáp đồng trục, cáp phòng cháy pccc, cáp hầm lò, phòng nổ, cáp tổng đài, cáp luồng PCM,... Tất cả các thiết bị đấu nối cáp đồng cáp quang....

Bán hàng và vận chuyển toàn quốc, Giá luôn tốt nhất, uy tín, vận chuyển nhanh nhất

Hotline toàn quốc: 02439905567 - 02436556886 - Hotline (24/7): 0912228599 - 0982228599

LIÊN HỆ NGAY VỚI CAPDIENTHOAI.VN

Liên hệ với chúng tôi để được có chuyên gia về lĩnh vực viễn thông có kinh nghiệm trên 15 năm, tư vấn giải đáp giúp các bạn, lựa chọn được dây cáp đúng chủng loại với mức giá hợp lý.

    • + TP HÀ NỘI- MIỀN BẮC + MIỀN TRUNG - Hotline: 0912228599 | 0982228599
    • - Văn phòng 1 : Bưu Điện Đức Hòa. Số 2 ngõ 44 Đức Giang, Q. Long Biên, Hà Nội
    • - Văn phòng 2 : Tầng 17, Tòa nhà Vp3 Bán đảo Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
    • - Tổng kho Hn : Kho Kim Khí, Số 104 Đức Giang, quận Long Biên, TP. Hà Nội.
    • + KHU VỰC TP. HCM – MIỀN NAM - Hotline: 0906228599 | 0982228599
    • - Văn phòng : Tòa Petroland, Số 2 đường 62, P. Bình Trưng Đông, Q.2, TP.HCM
    • - Kho hàng : 409/108/18, TCH13, KP2, tổ 32, P. Tân Chánh Hiệp, Q.12, TP.HCM
      • -----------------------------------------------------------+++-----------------------------------------------------------