Chuyển đổi quang điện Converter Optone OPT-1100S120

Chuyển đổi quang điện Converter Optone OPT-1100S120

Chuyển đổi quang điện Converter Optone OPT-1100S120 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter: bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 120km. OPT-1100 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet.Bộ chuyển đổi này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Đánh giá (0)
  • Phân phối toàn quốc

Mô tả

Chuyển đổi quang điện Converter Optone OPT-1100S120 (10/100M Single-mode 1550nm 120km) 10/100Base-Tx to 100Base-Fx converter: bộ chuyển đổi singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 120km. OPT-1100S120 là bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với loạt tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet.Bộ chuyển đổi này có thể được sử dụng như là mô-đun độc lập cho rack 19 chuyển đổi 14 khe cắm, cũng như sử dụng thẻ cho rack 19 chuyển đổi 16 khe cắm.

Các tính năng chính Chuyển đổi quang điện Converter Optone OPT-1100S120

Made in China
Thông số kỹ thuật:
Khoảng cách truyền cáp quang (Single-Mode): 120Km
Đầu nối điện : RJ45
Đầu nối quang : SC
Loại cáp: + UTP: CAT 5e
+ Fiber: Single-Mode 8.3/125µm, 9/125µm
Bước sóng quang : 850/1310nm
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Chuẩn giao tiếp : IEEE802.3 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX.
Đèn LED: Power, FDX/Col, FX Link/Act, TX Link/Act, FX100, TX100.
Tín hiệu điện : T+ ,T- ,R+ ,R- ,GND
Tín hiệu quang : TX, RX
Chế độ làm việc : + Đồng bộ
+ Điểm tới điểm
Kiểu kênh truyền: + Bán song công (Half Duplex)
+ Song công toàn phần (Full Duplex)
Điện áp: + AC 100-260V
+ DC 1A (+)5V
Công suất: 23dBm
Nhiệt độ môi trường: 0°C đến 70°C
Nhiệt độ làm việc : 0°C đến 55°C
Độ ẩm: 5% đến 90%
Kích thước: 26 X 70 X 95mm (H x W x D)
Cân nặng : 250g

Các dòng sản phẩm tương tự

Model
Mô tả
OPT-1100
10/100M   Multi-mode   1310nm   2km
OPT-1100S25
10/100M   Single-mode   1310nm   25km
OPT-1102S2
10/100M   Single-mode   1310nm   25km   2*RJ45 ports
OPT-1100S40
10/100M   Single-mode   1310nm   40km
OPT-1100S60
10/100M   Single-mode   1310nm   60km
OPT-1100S100
10/100M   Single-mode   1550nm   100km
OPT-1100S120
10/100M   Single-mode   1550nm   120km
OPT-1200S25
10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   25km
OPT-1200S40
10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   40km
OPT-1200S80
10/100M   Single-mode   WDM   1310/1550nm   80km

Thông tin bổ sung

Đơn vị

Cái

Chủng loại

Loại

Tốc độ truyền dữ liệu

10/100Mbps

Hãng sx

Xuất xứ

,

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.


Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi quang điện Converter Optone OPT-1100S120”

Viễn thông Đại Dương chuyên cung cấp, phân phối toàn quốc tất cả các sản phẩm cáp và thiết bị viễn thông. Dây cáp điện thoại, cáp quang, cáp mạng LAN Cat5e cat6, cáp đồng trục, cáp phòng cháy pccc, cáp hầm lò, phòng nổ, cáp tổng đài, cáp luồng PCM,... Tất cả các thiết bị đấu nối cáp đồng cáp quang....

Bán hàng và vận chuyển toàn quốc, Giá luôn tốt nhất, uy tín, vận chuyển nhanh nhất

Hotline toàn quốc: 02439905567 - 02436556886 - Hotline (24/7): 0912228599 - 0982228599

LIÊN HỆ NGAY VỚI CAPDIENTHOAI.VN

Liên hệ với chúng tôi để được có chuyên gia về lĩnh vực viễn thông có kinh nghiệm trên 15 năm, tư vấn giải đáp giúp các bạn, lựa chọn được dây cáp đúng chủng loại với mức giá hợp lý.

    • + TP HÀ NỘI- MIỀN BẮC + MIỀN TRUNG - Hotline: 0912228599 | 0982228599
    • - Văn phòng 1 : Bưu Điện Đức Hòa. Số 2 ngõ 44 Đức Giang, Q. Long Biên, Hà Nội
    • - Văn phòng 2 : Tầng 17, Tòa nhà Vp3 Bán đảo Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
    • - Tổng kho Hn : Kho Kim Khí, Số 104 Đức Giang, quận Long Biên, TP. Hà Nội.
    • + KHU VỰC TP. HCM – MIỀN NAM - Hotline: 0906228599 | 0982228599
    • - Văn phòng : Tòa Petroland, Số 2 đường 62, P. Bình Trưng Đông, Q.2, TP.HCM
    • - Kho hàng : 409/108/18, TCH13, KP2, tổ 32, P. Tân Chánh Hiệp, Q.12, TP.HCM
      • -----------------------------------------------------------+++-----------------------------------------------------------