Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102

Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102

950.000

Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102 là bộ Chuyển đổi Quang Điện Media Converter 10/100Base-TX to 100Base-FX, Multi mode, Full Duplex. Cung cấp  giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 2Km.

  • Mô tả
  • Thông tin bổ sung
  • Đánh giá (0)
  • Phân phối toàn quốc

Mô tả

Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102 là bộ Chuyển đổi Quang Điện Media Converter 10/100Base-TX to 100Base-FX, Multi mode, Full Duplex. Cung cấp  giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 2Km.

Ứng dụng của bộ Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102

– Mở rộng kết nối Ethernet  2 km sử dụng cáp quang.

– Cho các công ty muốn mở rộng văn phòng, nhân sự. Sử dụng cáp quang để kết nối các chi nhánh một cách linh hoạt.

– Chuyển đổi Ethernet sang quang, từ quang sang cáp đồng/Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng lưới tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều hơn các nút mạng Ethernet (ví dụ như kết nối hai tòa nhà trên cùng một khuôn viên).

– Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao .

Thông số kỹ thuật của bộ Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102

  • Chuyển đổi Quang-Điện, Media Converter 10/100Base-TX to 100Base-FX, Multi mode, Full Duplex.
  • Khoảng cách truyền: 2Km.
  • Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC (Đầu vuông lớn)
  • Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45
  • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z
  • Các đèn LED chỉ thị nguồn, tín hiệu quang, tín hiệu điện thuận tiện cho việc lắp đặt và giám sát hoạt động của thiết bị.
  • Nguồn điện sử dụng: 100-240VAC/5VDC-2A.

Khuyến cáo mua hàng:

  • Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều sản phẩm bán với giá rất thấp. Đó có thể là những sản phẩm chất lượng thấp – được làm tem thành sản phẩm chất lượng cao hoặc những sản phẩm không đúng thông số kỹ thuật,…
  • Hãy yêu cầu đơn vị mà bạn chọn cung cấp những thông tin sau: Model, hãng sản xuất, xuất xứ, năm sản xuất và các điều điện hậu mãi sau bán hàng.
  • Hãy yêu cầu người bán hàng cung cấp: Bản chính hoặc sao y Giấy chứng nhận xuất xứ (Certificate of Orgin – CO) để đảm bảo rằng bạn mua đúng được sản phẩm chính hãng và chất lượng.

Thông tin bổ sung

Đơn vị

Cái

Chủng loại

Loại

Tốc độ truyền dữ liệu

10/100Mbps

Hãng sx

Xuất xứ

,

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.


Hãy là người đầu tiên nhận xét “Chuyển đổi Quang Điện Converter 6COM 6C-0102”

Viễn thông Đại Dương chuyên cung cấp, phân phối toàn quốc tất cả các sản phẩm cáp và thiết bị viễn thông. Dây cáp điện thoại, cáp quang, cáp mạng LAN Cat5e cat6, cáp đồng trục, cáp phòng cháy pccc, cáp hầm lò, phòng nổ, cáp tổng đài, cáp luồng PCM,... Tất cả các thiết bị đấu nối cáp đồng cáp quang....

Bán hàng và vận chuyển toàn quốc, Giá luôn tốt nhất, uy tín, vận chuyển nhanh nhất

Hotline toàn quốc: 02439905567 - 02436556886 - Hotline (24/7): 0912228599 - 0982228599

LIÊN HỆ NGAY VỚI CAPDIENTHOAI.VN

Liên hệ với chúng tôi để được có chuyên gia về lĩnh vực viễn thông có kinh nghiệm trên 15 năm, tư vấn giải đáp giúp các bạn, lựa chọn được dây cáp đúng chủng loại với mức giá hợp lý.

    • + TP HÀ NỘI- MIỀN BẮC + MIỀN TRUNG - Hotline: 0912228599 | 0982228599
    • - Văn phòng 1 : Bưu Điện Đức Hòa. Số 2 ngõ 44 Đức Giang, Q. Long Biên, Hà Nội
    • - Văn phòng 2 : Tầng 17, Tòa nhà Vp3 Bán đảo Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, Hà Nội
    • - Tổng kho Hn : Kho Kim Khí, Số 104 Đức Giang, quận Long Biên, TP. Hà Nội.
    • + KHU VỰC TP. HCM – MIỀN NAM - Hotline: 0906228599 | 0982228599
    • - Văn phòng : Tòa Petroland, Số 2 đường 62, P. Bình Trưng Đông, Q.2, TP.HCM
    • - Kho hàng : 409/108/18, TCH13, KP2, tổ 32, P. Tân Chánh Hiệp, Q.12, TP.HCM
      • -----------------------------------------------------------+++-----------------------------------------------------------