Dây nhảy quang LC-FC

Dây nhảy quang LC-FC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode MM 50/125, MM 62.5/125um (đa mốt) dây màu da cam. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC, đầu còn lại gắn sẵn kết nối quang FC. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
  • Dây nhảy quang LC/APC-FC/APC Simplex & Duplex

    Dây nhảy quang LC/APC-FC/APC Simplex & Duplex. Đầu nối LC/APC-FC/APC cáp quang Single-mode (đơn mốt), Multi-mode (đa mốt) sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 55.000
  • Dây nhảy quang LC/UPC-FC/UPC Simplex & Duplex

    Dây nhảy quang LC/UPC-FC/UPC Simplex & Duplex. Đầu nối LC/UPC-FC/UPC cáp quang Single-mode (đơn mốt), Multi-mode (đa mốt) sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000
  • Dây nhảy quang Single-mode LC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang LC-FC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối LC/UPC-FC/UPC, LC/APC-FC/APC cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét Simplex, chuẩn LC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    55.000 45.000