Dây nhảy quang FC-FC

Dây nhảy quang FC-FC là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode MM 50/125, MM 62.5/125um (đa mốt) dây màu da cam. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang FC. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.
  • Dây nhảy quang FC-FC Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang FC-FC Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sơi đơn (Simplex) sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang FC-FC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

    Dây nhảy quang FC-FC single-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m. Đầu nối FC/UPC-FC/UPC hoặc FC/APC-FC/APC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex) hoặc sợi đôi (Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/APC-FC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Duplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang Multi-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Multi-mode (đa mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ màu da cam, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Multi-mode Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang single-mode FC/APC-FC/APC Duplex

    Dây nhảy quang single-mode FC/APC-FC/APC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đôi(Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 100.000
  • Dây nhảy quang single-mode FC/APC-FC/APC Simplex

    Dây nhảy quang single-mode FC/APC-FC/APC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/APC–FC/APC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    70.000 60.000
  • Dây nhảy quang single-mode FC/UPC-FC/UPC Duplex

    Dây nhảy quang single-mode FC/UPC-FC/UPC Duplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đôi (Duplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Duplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    130.000 110.000
  • Dây nhảy quang single-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex

    Dây nhảy quang single-mode FC/UPC-FC/UPC Simplex 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m… Đầu nối FC-FC, cáp quang Single-mode (đơn mốt), sợi đơn (Simplex). Vỏ mầu vàng, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang,..

    Giá áp dụng cho dây Simplex, dài 3 mét, chuẩn FC/UPC–FC/UPC. Dây dài hơn cộng thêm 4.000 đồng/1 mét.

    65.000 50.000