Tìm hiểu về Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

Tìm hiểu về Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode gọi là dây thuê bao quang đơn mốt 2 sợi (2 core) FTTH, Cáp quang single mode 2Fo sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máng cáp (indoor) hoặc ngoài trời (outdoor) đi dưới cống bể, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hầm lò là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ.

Viễn Thông Đại Dương xin giới thiệu sản phẩm Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

Cấu trúc của Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

  • Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
  • Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
  • Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
  • Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
  • Được dùng như loại cáp treo FTTH.

Đặc trưng của Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

  • Dung lượng 2 sợi, tốc độ làm việc Gbps
  • Sợi gia cường chống gập cáp.
  • Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

  • Loại sợi quang: single mode 9/125um
  • Dung lượng: 2 sợi
  • Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
  • Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
  • Cấu trúc cáp: ống lỏng, ống chặt, chôn trực tiếp, thả sông…
Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode

Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Ngoài Dây cáp quang 2Fo, 2 sợi, 2 core single mode. Viễn thông đại dương còn có rất nhiều loại cáp  như: Dây cáp quang 1Fo, Dây cáp quang 4Fo, Dây cáp quang 8Fo, Dây cáp quang 12Fo, Dây cáp quang 16Fo, Dây cáp quang 24Fo, Dây cáp quang 48Fo, Dây cáp quang 64Fo, Dây cáp quang từ 72Fo trở lên. Tùy thuộc vào mục đích sử dụng để lựa chọn được dây dẫn phù hợp nhất.

Nếu bạn cần sử dụng dây cáp điện thoại, hay dây cáp quang, cáp mạng… hãy liên hệ với chúng tôi

Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển CN Đại Dương

Điện thoại 04.3655.6886 Fax: 04.3877.9877

Hotline: 0912.22.85.99 – 0982.22.85.99

Trụ sở: P9-Tầng 7 Tòa nhà cao tầng – Ngõ 67 – Đức Giang – Long Biên – Hà Nội

VP1, kho: Bưu điện Đức Hòa – Số 2 Ngõ 44 Phố Đức Giang – Long biên – Hà nội

VP2: 1708 Tòa nhà VP3 Bán đảo Linh Đàm – Hoàng liệt – Hoàng mai – Hà nội

westside: http://capdienthoai.vn/

Share this post

Comment (1)

  • Tran Ba Linh

    Phân phối cáp quang 2fo, cáp quang 2 core, cáp quang 2 sợi, cáp quang 2 lõi, cáp quang 2 fo single mode. Giá rẻ nhất toàn quốc

    17/11/2016 at 16:32

Comments are closed.